Amfani da Collagen Red Light Therapy Na'urar
1. Kafin maganin collagen, da fatan za a fara fara cire kayan shafa da wanke jiki.
2. Shafa fatar jikinka da ainihin abin da ake cikawa ko kuma ruwan kirim.
3. Kunna gashi kuma sanya tabarau na kariya.
4. Kowane amfani da lokaci 5-40 mintuna (mafi kyawun XX) ya dogara da na'urarka.
5. Dukan jiki yana wanke bayan haske ya ƙare.
6. A cikin haske, kamar ƙananan busassun busassun busassun, Da fatan za a kula da kiyaye danshi mai tsabta, Idan kun kasance a cikin rana ta waje bayan maganin collagen , don Allah kula da shafan rana cream mai rufin rana.
7. Gabaɗaya, sau 4 zuwa 6 a mako na farkon makonni 2 zuwa 3, sannan aƙalla sau 3 a mako akalla watanni 3.Da yawan da kuka yi amfani da shi shine mafi kyawun sakamako za ku samu.Lokacin da kuka gamsu da fatar ku, to, zaku iya shigar da tsarin kulawa sau 1-2 sau a mako.
Sanarwa na Jiyya na Collagen:
Bayar da shawarar kiyaye tsabtar jiki da amfani da samfuran kula da fata a gabaɗayan maganin kyawun collagen sanyi a cikin gidan collagen.Domin sanyin iska mai haske a cikin mintuna 15 na iya sa fatar ainihin ƙarfin sha ta ƙaru da sau 3.Cire tufafi da ƙarfe na ado kuma gaba ɗaya shakata ta jiki da tunani, a cikin kiɗan mai ban sha'awa sosai don jin daɗin haske mai laushi mai laushi a fata.
Wasu samfuran kula da fata na yau da kullun na iya haifar da ɗaukar hoto na ɗan lokaci, don haka bai kamata ku yi jiyya na jan hasken ku nan da nan bayan amfani da su ba.Misalai sun haɗa da foda/cream/serum, retinol ko ruwan lemun tsami.Idan samfurin ya ba da shawarar guje wa haske ko hasken rana na ɗan lokaci bayan aikace-aikacen, ya kamata ku kuma guje wa jiyya na jan haske na wannan lokacin.
Yawancin magunguna kuma suna haifar da hankali ga hasken ja, ko dai ta idanu ko fata.Cikakken jerin waɗannan magungunan sun yi tsayi da yawa don lissafta a nan, don haka ya kamata ku duba tare da likitan ku ko likitan magunguna kafin ku gwada ja idan kun sha kowane irin magani.Wasu nau'ikan magunguna waɗanda zasu iya haifar da rashin jin daɗi sun haɗa da anti-histamines, abubuwan haɓakar kwal, psoralens, NSAIDs, tetracyclines da tricyclic antidepressants.Kuma raunin fata da mata masu juna biyu na ɗan lokaci ba za a iya barin su yi amfani da su ba.
Lokacin aikawa: Afrilu-02-2022