"Magungunan a cikin ofis sun fi karfi kuma sun fi dacewa da su don cimma daidaiton sakamako," in ji Dokta Farber.Yayin da ka'idar kula da ofis ta bambanta dangane da matsalolin fata, Dr. Shah ya ce gabaɗaya, maganin hasken LED yana ɗaukar kusan mintuna 15 zuwa 30 a kowane lokaci kuma ana yin sau ɗaya zuwa sau uku a mako don makonni 12 zuwa 16, “bayan haka kula da jiyya. yawanci ana ba da shawarar.”Hakanan ganin ƙwararren yana nufin hanyar da ta dace;niyya takamaiman matsalolin fata, jagorar ƙwararru akan hanya, da sauransu.
"A cikin salona, muna yin jiyya daban-daban waɗanda suka haɗa da hasken LED, amma mafi mashahuri shi ne Bed Revitalight," in ji Vargas."Gadon 'maganin haske mai haske' ya rufe dukkan jiki da haske mai ja… kuma yana da fasaha na rufe yankuna da yawa don abokan ciniki su iya keɓance takamaiman shirye-shirye don wuraren da aka yi niyya na jiki."
Ko da yake jiyya a cikin ofis sun fi ƙarfi, "jiyya a gida na iya zama mai sauƙi kuma mai dacewa, muddin an ɗauki matakan da suka dace," in ji Dokta Farber.Irin waɗannan matakan da suka dace sun haɗa da, kamar koyaushe, bin umarnin duk abin da na'urar jiyya ta LED a gida da kuka zaɓi saka hannun jari a ciki.
A cewar Dr. Farber, wannan yakan nufin tsaftace fata sosai kafin amfani da shi da kuma sanya kariya ta ido yayin amfani da na'urar.Kama da abin rufe fuska na analog, ana ba da shawarar na'urorin warkar da haske don amfani bayan tsaftacewa amma kafin sauran matakan kula da fata.Kuma kamar a cikin ofis, jiyya a gida yawanci suna da sauri: zama ɗaya, ko dai ƙwararru ko a gida, ko fuska ko cikakken jiki, yawanci yana ɗaukar ƙasa da mintuna 20.
Lokacin aikawa: Agusta-11-2022