Gadajen Jiki Hasken Farkoya yi amfani da hanyoyin haske daban-daban da fasaha dangane da masana'anta da takamaiman samfurin.Wasu daga cikin hanyoyin hasken da aka fi amfani da su a cikin waɗannan gadaje sun haɗa da diodes masu haskaka haske (LED), fitilu masu kyalli, da fitilun halogen.
LEDs sanannen zaɓi ne dongadaje masu haske na jiki dukasaboda girman ingancinsu, ƙarancin zafi mai zafi, da kuma ikon samar da tsayin daka mai yawa.Waɗannan gadaje yawanci suna ɗauke da ɗimbin LEDs, waɗanda aka jera su a tsarin grid kuma suna fitar da haske a cikin takamaiman tsayin igiyar ruwa.
Fitilar fitulun wani tushen hasken da aka saba amfani da shi a cikin gadajen jiyya na hasken jiki gaba ɗaya.Wadannan fitulun suna dauke da iskar gas da ke fitar da hasken ultraviolet lokacin da aka sanya ion, wanda sai ya yi mu’amala da wani shafi na phosphor a kan fitilar don samar da hasken da ake iya gani.Fitilar fitilun fitilu na iya samar da kewayon tsayin raƙuman ruwa da yawa kuma suna da ƙarancin farashi.
Ba a cika amfani da fitilun halogen ba a cikin gadajen jiyya na hasken jiki gaba ɗaya, amma ana iya samun su a wasu samfuran.Wadannan fitulun suna amfani da filament na tungsten da ake zafi da wutar lantarki, wanda sai ya samar da haske.Fitilolin halogen suna samar da ƙunƙun igiyar tsayin raƙuman ruwa kuma suna iya haifar da babban adadin zafi.
Baya ga tushen haske, gadaje na warkar da hasken jiki gaba ɗaya na iya haɗawa da fasaha daban-daban don haɓaka tasirin maganin.Misali, wasu gadaje suna amfani da filaye masu nunin haske ko ruwan tabarau na gani don kai haske kan takamaiman wurare na jiki, yayin da wasu na iya haɗawa da tsarin sanyaya don rage zafin da hasken ke haifarwa.
Merican Optoelectronicda mayar da hankali a kan samar da R&D haske far gadaje sama da shekaru 15, da OEM sabis na kan 17000 abokan ciniki a duk faɗin duniya.Muna ba da tushen haske daban-daban kamar LED, Fluorescent da Halogen, haɗuwa daban-daban na tsayin raƙuman ruwa (sun haɗa da: 425nm 595nm 633nm 660nm 810nm 850nm 940nm) don dalilai daban-daban da aikace-aikace.Muna ba da samfur mai inganci mai ƙima tare da farashi mai gasa.Komai kai na sirri ne, ko mai siyarwa, ko don salon ku, asibiti, za mu ba ku mafi kyawun farashi da sabis.
Lokacin aikawa: Fabrairu-28-2023