Blog

  • Ta yaya Bed ɗin Kula da Hasken Hasken LED ya bambanta da Kwancin Rana?

    Ta yaya Bed ɗin Kula da Hasken Hasken LED ya bambanta da Kwancin Rana?

    Blog
    Kwararrun kula da fata sun yarda cewa jan haske yana da amfani. Ko da yake ana ba da wannan hanya a cikin salon gyara gashi, ba a kusa da abin da tanning yake ba. Bambanci mafi mahimmanci tsakanin tanning da jan haske shine nau'in hasken da suke amfani da shi. Yayin da zafin ultraviolet (...
    Kara karantawa
  • Amfanin Red Light Therapy don PTSD

    Amfanin Red Light Therapy don PTSD

    Blog
    Ko da yake ana amfani da maganin magana ko magunguna don magance al'amurran kiwon lafiya na tunanin mutum kamar PTSD, wasu hanyoyi da hanyoyin kwantar da hankali sun wanzu. Maganin hasken ja yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ba a saba gani ba amma tasiri idan ya zo ga magance PTSD. Ingantacciyar Lafiyar Hankali da Jiki: Ko da yake babu maganin f...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin Jarabawar Hasken Haske na Meth Addiction

    Fa'idodin Jarabawar Hasken Haske na Meth Addiction

    Blog
    Maganin hasken ja yana haifar da fa'idodi da yawa ga mutanen da ke rayuwa tare da jarabar meth ta haɓaka aikin salula. Waɗannan fa'idodin sun haɗa da: Gyaran Fatar: Jan haske yana taimakawa fata ta fi koshin lafiya da kyan gani ta hanyar samar da ƙwayoyin fata da ƙarin kuzari. Wannan na iya haɓaka mai amfani da meth ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin Maganin Jajayen Haske don Shaye-shaye

    Fa'idodin Maganin Jajayen Haske don Shaye-shaye

    Blog
    Duk da kasancewa ɗaya daga cikin abubuwan da ke da wahala a shawo kan su, ana iya magance shaye-shaye yadda ya kamata. Akwai jiyya iri-iri da aka tabbatar kuma masu inganci ga waɗanda ke zaune tare da shaye-shaye, gami da jan haske. Kodayake irin wannan nau'in magani na iya bayyana rashin daidaituwa, yana ba da lamba ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin Magungunan Hasken Jajayen don Damuwa da Bacin rai

    Fa'idodin Magungunan Hasken Jajayen don Damuwa da Bacin rai

    Blog
    Wadanda ke fama da matsalar tashin hankali na iya samun fa'idodi da yawa daga magungunan hasken ja, gami da: Karin Makamashi: Lokacin da sel a cikin fata suka sha karin kuzari daga jajayen fitilun da ake amfani da su wajen maganin hasken ja, sel suna kara yawan aiki da girma. Wannan, bi da bi, yana tayar da ...
    Kara karantawa
  • Menene illar maganin hasken LED?

    Menene illar maganin hasken LED?

    Blog
    Masu ilimin fata sun yarda cewa waɗannan na'urori gabaɗaya suna da aminci ga duka a ofis da kuma amfani da gida. Mafi kyau duk da haka, "gaba ɗaya, LED haske far yana da lafiya ga kowane launi da nau'in fata," in ji Dr. Shah. "Illalai ba sabon abu bane amma suna iya haɗawa da ja, kumburi, ƙaiƙayi, da bushewa."...
    Kara karantawa